Chào mừng các bạn đến với điễn đàn của chúng tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

câu chuyện dành cho những ai muốn thay đổi cuộc đời .....

Go down

câu chuyện dành cho những ai muốn thay đổi cuộc đời ..... Empty câu chuyện dành cho những ai muốn thay đổi cuộc đời .....

Bài gửi by Admin 2008-12-29, 15:08

Chúc các bạn một ngày mới khoẻ!!!!Chúc các bạn có một mùa giáng sinh vui vẻ bên người thân yêu của mình!!!!!!

Năm 2008 sắp qua đi năm 2009 sắp tới rùi.Thêm một tuổi mới có nghĩa là chúng ta lớn hơn một tuổi đúng ko các bạn.Vậy các bạn đã có dự đinh gì cho tương lai chưa?

Có một cơ hội lớn dành cho tất cả chúng ta.Các bạn có muốn nắm bắt lấy cơ hội đó ko?Trong cuộc đời ko ai là ko có cơ hội chỉ có người ko biết nắm bắt cơ hội mà thui.Mình nói ko sai chứ?Đây là cơ hội để chúng ta được tham gia một môi trường năng động dành cho giới trẻ chúng ta.Tại đó chúng ta sẽ được gặp những con người bình thường như mọi người nhưng họ biết nắm lấy cơ hội của đời họ.Tham gia bạn sẽ trưởng thành hơn rất nhiều và đặc biệt các bạn sẽ tìm được một hướng đi cho tương lai của mình.Các bạn sẽ có cơ hội khẳng định chính mình và thực hiện được ước mơ cho mình.

Các bạn có muốn biết cơ hội mà mình nói tới ko?Các bạn có muốn khẳng định chính mình với những người thân của mình ko?Các bạn có muốn mình trở thành người tự tin năng động ko?

Mình tin chắc rằng ko ai trong số chúng ta muốn cơ hội sẽ mất đi đúng ko?Và mình cũng tin chắc rằng ko ai muốn mình là người tụt hậu với xã hội.

Vậy tại sao các bạn ko nắm lấy cơ hội này.Mình tin các bạn sẽ thích môi trường và công việc mình nhắc tới.

Những ai muốn thử sức mình,muốn tìm cơ hội cho mình hãy liên lạc với mình qua số máy: 0906045369

Rất vui khi được làm quen với tất cả các bạn.

Hãy tự tin và quyết đoán.Tương lai nằm trong tầm tay của bạn.......
Admin
Admin
Admin
Admin

https://club9x.catsboard.com

- Similar topics